JE, UNAPATA HUDUMA ZA
WAGONJWA NYUMBANI?

Huy, NYp

MANUFAA YA KUJIUNGA NA HUDUMA ZA WAGONJWA NYUMBANI

e Kuepuka kushambuliwa na magonjwa nyemelezi mara kwa mara.

e Kusaidiwa kuwa mfuasi mzuri wa ARV na mhudhuriaji mzuri wa kliniki
kwa wakati uliopangiwa.

¢ Kupata elimu endelevu ya VVU, UKIMWI na magonjwa mengine.

e Kupata fursa ya kuunganishwa na huduma mbalimbali kama vile za
kiafya, kiroho, kisheria , kisaikorojia na vikundi vya ujasiriamali.

e Kupata elimu sahihi ya lishe bora.

Hujachelewa, jiunge sasa.
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